Carbon fiber iska shaft

Short Bayani:

Shortananan lokacin aiki na hauhawar farashi: Yana ɗaukar sakan 3 kawai don rarrabewa da sanya sandar ƙarfe da bututun takarda don kammala hauhawar farashin kaya da raguwa. Ba buƙatar sake haɗa kowane ɓangare a ƙarshen mashin don yin aiki sosai tare da bututun takarda ba.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Misali NA.

Q-01

MOQ

1

Kayan aiki

Aluminium, Carbon Fiber

Amfani

Duk nau'ikan Injinan Tukawa da kwance Buɗaɗɗu

Inganci

Babban daidaici

Jigilar Kaya

Akwatin Takarda, Kumfa, Babban Jirgin Ruwa

Musammantawa

1200 * 75 * 59 / Kamar yadda ake bukata

Asali

Weihai

HS Lambar

6815993999

Takaddun shaida

Is9001.SGS

Nunin hoton daki-daki

Tsarin aiki: Ta hanyar fadada jakar iska guda, madannin yana fadada, kuma za'a dunkule mahimmin murfin.

Abvantbuwan amfani: 1. Saboda tsarin shirye-shiryenta na musamman, ana iya sauya jakar iska a sauƙaƙe bayan an cire kan shaft, ba tare da buƙatar kayan aiki na musamman ba.

2. Nauyin carbon fiber keyed inflatable shaft ne kawai 1/3 na gargajiya inflatable shaft, wanda shi ne sosai dace da nauyi load da manual tarbiyyar na lodawa da saukewa. Zai iya rage raunin aiki na masu aiki a cikin sarrafawa, kuma yana iya inganta ƙimar aiki.

3. Tsarin ciki an tsara shi ta yadda ba zai haifar da tashin hankali ba a fagen saurin gudu.

4. Babban ƙarfi. Amfani da yawa ga buƙatun aikace-aikace daban-daban

5. Za'a iya amfani da jiyya na musamman na yanayi a wurare daban-daban na musamman (mara ƙura, lalatattu, yanayin yanayin zafin jiki).

Yana amfani da: Ya dace da ragowar raguna na rufi, tsagewa, bugu, sake juyawa, laminating, yin takarda, yin jaka, robobi da sauran kayan aikin da suka dace, wanda zai iya inganta ingantaccen aiki yadda yakamata.

Shafin fadada iska yana hawa ne na musamman, fadada shaft, fadada shaft, inflatable nadi, inflatable shaft, matsi shaft da sauransu. Gilashin shaƙatawa da hannun riga mai ɗamara suna da matukar dacewa don amfani.

Carbon-fiber-air-shaft-(2)
Carbon-fiber-air-shaft-(3)

Fasali

1. Shortan lokacin aiki na hauhawar farashi: Zai ɗauki sakan 3 kawai don rarrabewa da sanya sandar ƙarfe da bututun takarda don kammala hauhawar farashin kaya da raguwa. Bai buƙatar wargaza kowane ɓangare a ƙarshen mashin don yin aiki sosai tare da bututun takarda ba.

2. Takarda takarda yana da sauƙin sanyawa: ana iya motsawa da gyara takalmin a kowane matsayi a saman shaft tare da aikin kumbura da ɓarna.

3. Babban nauyin ɗaukar nauyi: Ana iya ƙaddara diamita mai ƙira bisa ga ainihin bukatun kwastomomi, kuma ana amfani da ƙarfe mai ƙarfi don ƙara nauyin ɗaukar kaya.

4. Babban ingancin tattalin arziki: An tsara shaftin a matsayin aiki na musamman, wanda za a iya amfani da shi don kowane nau'in bututun mai kauri, sirara, fadi da kunkuntar.

5. maintenanceauki mai sauƙi da amfani mai tsawo: Kodayake shaft mai ƙarancin kayan haɗi ne na inji, kowane ɓangare a cikin tsarinsa yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai kuma ana iya amfani da su ta hanyar musayar juna, yana mai sauƙin kulawa.

jaddadawa
Akwai inci 1, inci 1.5, inci 2, inci 2.5, inci 3, inci 6, inci 8, inci 10, inci 12, hannayen fadada iska, da dai sauransu, gwargwadon bukatun abokan ciniki, ana iya sarrafa bayanai dalla-dalla na mashin fadada iska. kuma samar.

 

Aikace-aikace

Shafin faɗaɗa iska yana da fa'idodi da yawa: kowane inji tare da sake juyowa, kwancewa da tsagewa ana iya amfani dashi don ɗakunan fadada iska.

Ya dace da kayan aikin bugawa: Injin sarauta, na'urar buga lankwasawa, injin gravure, injin buga takardu da sauransu.

Ya dace da sauran kayan aikin injiniya: Injin sutura, injin fata, saitin inji, embossing machine, slitting machine, na'ura mai yankan mutu, injin yi takarda, injin laminating, injin laminating, Fim din busawa mai inji, injin kumfa, injin laminating, injin embossing, na'urar inji. , injin da ba a saka ba, na'urar duba zane, injin zafin zafi, kayan aikin batir da sauran kayan aikin da ke tallafawa amfani.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana